Bán nhà hẻm 165/20/9a Nguyễn Văn Luông, phường Bình Phú
Nhà phố
46 m²(3.6 x 13)
5,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
5.8 Tỷ
~ 46.4 Triệu/m²125m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 125 m2 | |
| Số tầng | 1 |
?? TRUNG TÂM QUẬN 8 PHƯỜNG 16 PHÚ ĐỊNH HXH 125M2 VIEW MẶT SÔNG TƯƠNG LAI RA 2 MẶT ĐƯỜNG. CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI CHƯA QUA ĐẦU TƯ ??
?? ???????? ?????? ,
362/23 Phú Định phường 16 Quận 8.
??Mô tả.
✅ Diện tích 125m2 ngang 5 dài 25. Diện tích được công nhận là 100m2, (5x20). Còn 25m2 phía sau nhà là tiếp giáp bờ sông. Phần này là phần hành lang an toàn chỉ được phép sử dụng chứ không được xây dựng.
✅ Kết cấu: C4 + 4 phòng trọ cho thuê.
✅ Vị trí: HXH 7 chỗ. Tương lai ra lô góc 2 mặt hẻm. Phía sau là sông. Nên vị trí xây ở thì quá tuyệt vời
✅ Khu vực: Khu vực phường 16 đường Phú Định. Khu yên tĩnh xây ở hoặc xây căn hộ dịch vụ cho thuê đều thuận tiện.
✅ Pháp lý: Chuẩn sổ vuông vắn đẹp như hoa hoa hậu, đã hoàn công theo hiện trạng. Sẵn sàng ra công chứng.,
Nhà phố
46 m²(3.6 x 13)
5,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
5,8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 68
Nhà phố
37 m²(3.1 x 11.5)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
51 m²(5 x 4)
5,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
51.3 m²(4.5 x 11.5)
5,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
51.2 m²(4 x 12)
5,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
60 m²
6.2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Phú Định
Nhà phố
93 m²
5.9 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai