Bán nhà mặt tiền 576 Âu Cơ, Bảy Hiền
Nhà phố
74 m²(4.2 x 17.5)
14,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
14.8 Tỷ
~ 172 Triệu/m²86m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 | |
| Số tầng | 6 |
Bán nhà 36 Lê Lai Phường 12 Quận Tân Bình
?NHÀ HẦM 4 LẦU MẶT TIỀN KHU VIP BÀU CÁT CHỦ TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP CHỈ XÁCH VALI TỚI Ở.,
?Diện tích: ngang 5.5m, dài 15.75m, tổng diện tích công nhận nhận 86m2.,
?Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 3 lầu Hoàn công chuẩn chỉ. Gồm 6Pn, 6 wc, hầm xe để được 2 xe hơi. Chủ tặng full nội thất sofa, bàn ăn, giường, tủ tường, tủ bếp, 6 quạt trần xịn, 6 máy lạnh, tủ lạnh, khách mua chỉ xách vali tới ở liền.,
? Vị trí: Nhà mặt tiền đường khu dân trí cao, toàn biệt thự Văn phòng. Khu Bàu Cát kinh doanh sầm uất tiện ích nhà hàng quán Cafe, văn phòng...,
?Pháp Lý: Sổ hồng riêng,
Nhà phố
74 m²(4.2 x 17.5)
14,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
175 m²(5.2 x 33.7)
13,8 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
70 m²(4.2 x 16.6)
14,8 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
14,8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
47 m²
14.8 Tỷ
315 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
167 m²
14.8 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đặng Minh Trứ
Nhà phố
99.5 m²
14.8 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Võ Thành Trang
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
14,8 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Cát 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai