Bán nhà 109/11/8 (số cũ 109/15) Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
68.3 m²
4.8 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
4.9 Tỷ
~ 54.4 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
???OTO 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - NHÀ MỚI 3 TẦNG BTCT KIÊNG CỐ VÀO Ở NGAY - GIÁ TỔT SO VỚI KHU VỰC???,
? 36/15 Đường số 10 Linh Xuân TP Thủ Đức
? Mô tả:
✔️ DT: 90m2 (5x18) vuông vức như tờ A4.,
✔️ Thiết kế: 3 tầng đúc kiên cố gồm PK, Bếp, 3 PN, 1 Phòng thờ, sân thượng trước sau đủ công năng. ,
✔️ Hẻm xe hơi 1 trục, gần trường học các cấp. Di chuyển nhanh các tuyến chính. ,
✔️ Nhà chưa hoàn công, mua bán hiện trạng. Có giấy phép xây dựng đầy đủ. ,
✔️ Hướng: Tây Bắc.,
✔️ Chủ thiện chí bán, hợp tác môi giới. ,
✔️ ACE dẫn khách theo quy trình công ty. Báo trước DC 39p để hỗ trợ anh em tốt nhất có thể.,
Nhà phố
68.3 m²
4.8 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
59 m²
4.8 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
57.2 m²
5 Tỷ
87.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
87.1 m²
5.2 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
138 m²
4.9 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
57.3 m²
4.7 Tỷ
82 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
80 m²
4.8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
98 m²
4.95 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai