Bán nhà Hẻm 243/100 Hoàng Diệu, Phường Khánh Hội
Nhà phố
63.9 m²(3.4 x 19)
6,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
6.7 Tỷ
~ 120 Triệu/m²56m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 3 |
353/1C Tôn Đản phường 15 Quận 4
- Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu,
* Tầng trệt: phòng khách, bếp, 1 VS,
* Lầu 2: 1 PN 1 VS và 1 sân phơi,
* Lầu 3: 1 PN 1 VS
- Sau nhà có 1 lối đi ra Tôn Đản, nhà mình đi là chủ yếu.
- Hẻm thông 339 Tôn Đản.
- Chủ dân gốc ở đây, nhà ở rất lộc mua được nhiều nhà khác, nay bán đi chuyển ra nhà mặt tiền để tiện kinh doanh.,
Nhà phố
63.9 m²(3.4 x 19)
6,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
31.3 m²
6,7 Tỷ
214 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
61.8 m²
6,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
49.2 m²
6.5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
61.4 m²
6.9 Tỷ
112 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
52 m²
6.1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
93 m²
7.2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
68 m²
6.4 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai