Bán nhà 118 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
7.5 Tỷ
~ 53.6 Triệu/m²140m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
DIỆN TÍCH KHỦNG 140m2 - VỊ TRÍ ĐẸP - CÁCH MẶT TIỀN 50M -HẺM OTO ĐƯỜNG THÔNG XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP TUYỆT ĐẸP
35/15 Đường 339 Phước Long B Quận 9
Mô tả:
Nhà kết cấu 1 trệt xây kiên cố nở hậu, nhà sạch sẽ như mới, thiết kế sân để xe, phòng khách, 2 phòng ngủ, phòng bếp, ăn, nhà xây hình chữ L rất thoáng, diện tích rộng rãi, tiện ích xung quanh, ngay chợ 339, đầu hẻm 21 là cổng trường võ văn hát đỗ xuân hợp, trường đại học văn hoá, khu dân cư sầm uất siêu thị, bách hoá xanh bao quanh, nhà nằm trên con hẻm thông ngắn ra chợ 339 chỉ 50m
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
7,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
103 m²(6 x 17)
7,5 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Nhà phố
88 m²(11 x 8)
7,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
84 m²(8 x 10)
7,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
55.6 m²(4.4 x 12.8)
7,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
7,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
120 m²
7.5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai