Bán Nhà Mặt Tiền 1D Hoa Cau, Phường 7, Phú Nhuận
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
72 Tỷ
450 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Cau
75 Tỷ
~ 303 Triệu/m²247.7m²
(6.8m x 36m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | 7.5m | |
| Diện tích | 247.7 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 34 Hồ Biểu Chánh Phường Phú Nhuận
- Diện tích: 6,8x36m nở hậu 7,5m.
- Công nhận: 247,7m2.
- Kết cấu: 5 Tầng.
- Hợp đồng thuê: Nha khoa thuê 120 triệu/ tháng đến T3/2028.
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
72 Tỷ
450 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
đường Hoa Cau
Nhà phố
257 m²(15 x 17)
80 Tỷ
311 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
144 m²(8 x 18)
75 Tỷ
521 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Đào
Nhà phố
181.5 m²(12 x 15)
75 Tỷ
413 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
247.7 m²(6.8 x 36)
75 Tỷ
303 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Biểu Chánh
Nhà phố
207 m²(6 x 30)
72 Tỷ
348 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
183.9 m²
75 Tỷ
408 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chính
Nhà phố
390 m²
75 Tỷ
192 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai