Bán nhà hẻm 175/3/54/6 Hồ Văn Long Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
5 Tỷ 650 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
6 Tỷ
~ 47.2 Triệu/m²127m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 127 m2 | |
| Số tầng | 2 |
33/2 Gò Cát Phường Phú Hữu, Quận 9
Mô tả:
- KC: nhà 2 tầng, trệt lầu, đang cho thuê cửa hàng thực phẩm.,
- Vị trí trung tâm, khu vực đông đúc, kinh doanh buôn bán sầm uất.,
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. ,
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
5 Tỷ 650 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
74.3 m²(5 x 15)
6 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
95 m²(3.6 x 46)
6 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
83.4 m²(4.9 x 17)
6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
98 m²
6 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
81 m²
6.2 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
55 m²
5.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai