Bán nhà mặt tiền 515 Lê Văn Quới, Bình Tân
Nhà phố
886 m²(12 x 45)
110 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
123 Tỷ
~ 51.3 Triệu/m²2400m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2400 m2 |
Bán nhà 32 Ao Đôi, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân
Nhà xưởng 1500m2 hiện đang cho thuê đến tháng 10/2020 là hết hộp đồng thuê
Vị trí đắc địa, đường nhựa 20m, vỉa hè mỗi bên 2m
Khu dân cư đông, sát chợ và Bách Hóa Xanh, gần ngân hàng, công ty, siêu thị...
Rất thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề như làm công ty, kho xưởng, xây nhà trọ, cửa hàng
Sổ hồng chính chủ bán
Nhà phố
886 m²(12 x 45)
110 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
338 m²(12 x 28.2)
123 Tỷ
364 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
4263.3 m²(56.7 x 163.9)
109,9 Tỷ
25.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
1081.6 m²(20 x 50)
122 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
314.6 m²(11 x 31)
123 Tỷ
391 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
858 m²
110 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
338 m²
123 Tỷ
364 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
897 m²
128 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai