Bán nhà hẻm 874/52/26b Đoàn Văn Bơ, Xóm Chiếu
Nhà phố
34 m²(3.5 x 9.5)
3 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
3 Tỷ
~ 33 Triệu/m²91m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
310 Lô B2 Chung cư phường 3 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ sở hữu chung cư cần bán gấp căn chung cư mặt tiền đường phường 3 quận 4 ngay trung tâm, đi lại thuận tiện, sát công viên Khánh Hội.,
- Chung cư sẵn sổ, vô ở liền.,
- Chung cư gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp. Tất cả các phòng đều có ban công, cửa sổ.,
- Diện tích 76m², căn góc, hướng ban công Đông Nam, view nội khu sân vườn.,
- Nhà ngay trung tâm, khu an ninh, đầy đủ tiện ích, mua sắm, đi lại vô cùng thuận tiện chỉ.,
+ 5 - 10 phút tới quận 1, Phố đi bộ Nguyễn Huệ, Sài Gòn Center, Takashimaya, bến Bạch Đằng...,
+ 10 phút tới quận 5, quận 3, quận 2, quận 7...,
Nhà phố
34 m²(3.5 x 9.5)
3 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
23 m²(5 x 6.2)
2 Tỷ 980 Triệu
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24.5 m²(3.8 x 6.4)
2 Tỷ 990 Triệu
122 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
26.7 m²
3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Lê Quốc Hưng
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
3 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
23 m²(4.2 x 6)
3 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
17 m²(3.1 x 5.5)
3 Tỷ
176 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
17 m²(3.1 x 5.5)
3 Tỷ
176 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai