Bán nhà số 105 Số 2, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
188 m²(7 x 36)
11,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 2
11.2 Tỷ
~ 43.4 Triệu/m²258m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 258 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
PHẠM VĂN ĐỒNG VẸO VÀO 2 CĂN LÀ TỚI,
31/5/1 Đường Số 5 Linh Tây Thủ Đức
?Mô tả:
- Hiện nhà 1 trệt 1 lầu tầng trệt 2 PN tầng 2 có 1 phòng thờ và 1 phòng ngủ.
- Nhà rộng thênh thang, có sân vườn, bãi đậu ô tô.
- Thích hợp mua ở hoặc xây CHDV khai thác dòng tiền trên dưới 50tr/tháng.
- Vị trí gần rất nhiều trường đại học, giáp Bình Thạnh, gần Gò Vấp.
Nhà phố
188 m²(7 x 36)
11,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
126.9 m²(5 x 25.3)
11,3 Tỷ
89 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
92.5 m²(5 x 18.5)
11,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
90 m²(4.8 x 17)
11,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
130.4 m²
11.25 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Tây
Nhà phố
120.9 m²
11.2 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
187.3 m²
11.2 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
78 m²
11 Tỷ
141 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai