Bán nhà C13/52 Tôn Đản phường 13 quận 4
Nhà phố
34.7 m²
5.7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
5.6 Tỷ
~ 69.3 Triệu/m²80.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
307/9A/3 Tôn Đản phường 15 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà hẻm 307 Tôn Đản phường 15 Đường phường 15, Quận 4.
- Kết cấu: 1 Trệt 1 lầu Đúc giả, 2 lầu gồm 2 PN, sân trước rất rộng.,
- Hẻm trước nhà 4 mét, thông thoáng, khu dân cư dân trí cao.,
- Nhà nằm trên trục đường Tôn Đản giao thương nhộn nhịp, phố Ẩm thực Vĩnh Khánh, gần Đại học Nguyễn Tất Thành, Đại học Luật TP. HCM, cảng Sài Gòn.,
Nhà phố
34.7 m²
5.7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24.8 m²
5.7 Tỷ
230 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
91.4 m²
5.75 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
68 m²
5.9 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
34.1 m²
5.35 Tỷ
157 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
56.5 m²
5.4 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24.4 m²
5.95 Tỷ
244 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
41 m²
5.6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai