Bán nhà hẻm 165/16 Tôn Thất Thuyết, Khánh Hội
Nhà phố
43.7 m²(3.1 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
85.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
3.8 Tỷ
~ 62.1 Triệu/m²61.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
307/48 Tôn Đản Phường 15 Quận 4
+ Nhà diện tích lớn ở Quận 4, khu vực sầm uất, kinh doanh ăn uống,
+ Diện tích: ngang 4.1m x dài 15m,
+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, phòng khách lớn, sân để xe, 1 phòng ngủ, nhà bếp,
+ Sổ hồng, pháp lý sạch, chính chủ đang giữ, công chứng ngay ,,
Nhà phố
43.7 m²(3.1 x 12)
3 Tỷ 750 Triệu
85.8 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
61.2 m²(4.1 x 15)
3,8 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
24.6 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 850 Triệu
157 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
49.3 m²(11 x 4.6)
3 Tỷ 750 Triệu
76.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
32.5 m²
3.7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
23 m²
3.6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
45.6 m²
3.95 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
23 m²(3.3 x 7.2)
3,8 Tỷ
165 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai