Bán nhà 108A Đàm Thận Huy ( số cũ: 137.25 Tân Hương ) Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(4 x 18)
12,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
12,5 Tỷ
~ 125 Triệu/m²100m²
(4m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
⛔️⛔️⛔️GẤP BÁN ??
16.06.2025 chủ hạ chào lần 2 1TỶ500 giá chào mới 12TỶ500 TL.???
⛔️ 01.06 chủ hạ chào 500tr giá mới 14tỷ còn tl.?
?CHỦ NHÀ VỪA SƠN MỚI LẠI NHÀ ĐẸP MỚI LUNG LINH.?
? MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 16M CÓ VỈA HÈ RỘNG - KHU VỰC BÀN CỜ ĐẸP - KINH DOANH ĐỈNH GẦN AEON MALL QUẬN TÂN PHÚ.
DT 100M2 - 4 TẦNG ? GIÁ CHỈ 14 TỶ 500 CÒN TL.?
Mô tả:
+ Nhà kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 toilet. Vị trí đẹp gần Aeon Mall Tân Phú.
+ Khu dân trí cao toàn nhà cao tầng. Vài bước chân ra Công Viên Gia Phú.
+ Khu Vực Bán Kính 500m có rất nhiều trường học : Mẫu giáo, cấp 1,2,3 và Đại học Công Thương TPHCM.
+ Sổ vuông A4 không lỗi phong thuỷ, hoàn công đủ.
Nhà phố
58 m²(4 x 18)
12,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
72 m²(4.1 x 18)
12,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Hồ Ngọc Cẩn
Nhà phố
94 m²(4 x 24)
12,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4.2 x 16)
12,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
86 m²(4 x 21.5)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
12,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai