Bán nhà hẻm 722/1d Nguyễn Thị Định, phường Cát Lái
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
7.1 Tỷ
~ 87.5 Triệu/m²81.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81.1 m2 | |
| Số tầng | 1 |
HIẾM - SIÊU ĐẸP - HẺM XE HƠI - KINH DOANH - KHU VỰC XÂY DỰNG CAO TẦNG THOẢI MÁI - GẦN ĐƯỜNG LỚN - GẦN TRƯỜNG CAO ĐẲNG CÔNG THƯƠNG .
30/4 Đường 22 - P Phước Long B - Quận 9
- Vị trí đẹp lung linh - khu vực dân trí cao .
- Hiện trạng nhà C4 , Chủ xác định bán đất nên không có gì mô tả nhiều .
- Tiện ích Xung Quanh Nhiều , Trường học chợ Phước Long A , Dự án công viên , Trung tâm thương mại , gần Đỗ Xuân Hợp .v.v
- Sổ Hồng riêng - Giao dịch Ngay .
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
51.3 m²(4.6 x 11)
7,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4.6 x 11.3)
7,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
88 m²(6 x 17)
7,2 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
146 m²
7.1 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
100 m²
7.1 Tỷ
71 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
97 m²
7.1 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
77 m²
7.1 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai