Bán nhà hẻm 112/33 Phú Định, Bình Phú
Nhà phố
475 m²(10 x 47)
35,7 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
36.5 Tỷ
~ 177 Triệu/m²206m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 206 m2 |
Bán nhà 3 Số 46 Phường 10 Quận 6
+ Diện tích 206m2 (10x22m)
+ Mô tả: kho xưởng 2 mặt tiền , Khu Biệt Thự Dân Trí Bình Phú, đi bộ ra công viên
+ Kết cấu C4
+ Phù Hợp mua ở và giữ tiền cho thuê. ( đang cho thuê 25Tr/01 tháng )
+ Hướng : mặt Chánh Tây - mặt sau Đông
+ Sổ Hồng Riêng chính chủ công chứng ngay trong ngày
Nhà phố
475 m²(10 x 47)
35,7 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
462 m²(18 x 26)
41,5 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
206 m²(10 x 22)
36,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 43
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
38 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
110 m²(4 x 23)
35,5 Tỷ
323 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
260 m²(10 x 26)
32 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
184.8 m²(8.4 x 22)
38 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 3
Nhà phố
214 m²(8 x 27)
35 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 59
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai