Bán nhà số 6/16 Số 16, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
74.3 m²(5 x 15)
6 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
6 Tỷ
~ 118 Triệu/m²51m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - SÁT MẶT TIỀN - NHÀ MỚI ĐẸP - 4 TBTCT- CHO THUÊ CĂN HỘ MỞ VĂN PHÒNG VÔ ĐỐI
3/7 Đường số 1 Trường Thạnh Q9
Mô tả:,
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 4PN, 4Wc, sân thượng trước sau thoáng mác.,
- Vị trí gần ngã ba đường Lò Lu và Lã Xuân Oai, thuận tiện di chuyển các hướng.,
- Xe hơi ngủ trong nhà, khu vực dân trí cao.,
- Khu vực tiện ích vây quanh, chợ, trường học, siêu thị..v.v...,
- Sổ hồng vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.,
Nhà phố
74.3 m²(5 x 15)
6 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
65 m²(4.8 x 13.5)
6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
95 m²(3.6 x 46)
6 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
65 m²(4.9 x 13.3)
6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
83.4 m²(4.9 x 17)
6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
102.6 m²
5.5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Nhà phố
60 m²
6.3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai