Bán nhà hẻm 449/23/17 Trường Chinh Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
10.4 Tỷ
~ 233 Triệu/m²44.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44.6 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 2B Tân Canh Phường 1 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH - NGAY NGÃ 3 NGUYỄN TRỌNG TUYỀN & TÂN CANH,
+Diện tích: 44.6m2(3.4x13)
+ Mặt tiền kinh doanh, từng cho thuê làm đại lý vé máy bay,
+ Nhà 1 trệt 1 lầu thích hợp cho thuê, xây mới....,
+ Vị trí tốt, xung quanh nhiều VP Công ty, trường học, cơ quan nhà nước, bệnh viện, quán ăn...kinh doanh đa ngành,...
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
55 m²(3.8 x 15)
10,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
78 m²(4.5 x 18)
10,4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
57 m²(3.5 x 16)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
144 m²(11 x 13)
10,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
Nhà phố
100 m²(4.3 x 19)
10,4 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
100 m²(4.3 x 19)
10,4 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
70 m²
10.4 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai