Bán nhà mặt tiền 298 Đồng Đen, Bảy Hiền
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
18,6 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
18.6 Tỷ
~ 230 Triệu/m²81m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 298 Đồng Đen Phường 10 Quận Tân Bình
? HIẾM - MẶT TIỀN 4 TẦNG MỚI ?? VỊ TRÍ ĐẸP ĐẮC ĐỊA KHU VỰC KINH DOANH BUÔN BÁN SẦM UẤT - NGAY TRUNG TÂM TÂN BÌNH - ĐỒNG ĐEN - 81M2 - NGANG LỚN 4.5M VUÔNG VỨC - HOÀN CÔNG ĐỦ - DÒNG TIỀN CHO THUÊ SẴN 35TR/1 THÁNG -- Kết cấu nhà mới đẹp 4 tầng BTCT 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 phòng ngủ 5WC. Hiện đang cho thuê kinh doanh trà sữa, dòng tiền sẵn 35Tr/1 tháng.,
- Vị trí đẹp đắc địa khu VIP Bàu Cát kinh doanh siêu đỉnh. Nằm ngay mặt tiền đường Đồng Đen, khu dân trí cao, gần trường Tiểu Học, rạp chiếu phim, siêu thị, chợ Bàu Cát, kinh doanh tấp nập ngày đêm.,
— Khu vực trung tâm Tân Bình. Vị trí mặt tiền, Đồng Đen gần Âu Cơ thuận tiện kinh doanh, làm văn phòng, kinh doanh đa ngành…,
?? Sổ hồng chính chủ, công nhận đủ không lộ giới, đẹp vuông vức hoàn công đủ, pháp lý chuẩn, mua bán nhanh. Hướng Đông Nam mát mẻ.,
? HƯỚNG ĐÔNG NAM,
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
18,6 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
89.4 m²(4.7 x 19)
18,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
18,6 Tỷ
326 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
123 m²(7.5 x 16.5)
19 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
88 m²(8 x 11)
18,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
136 m²(4.2 x 20)
18,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đặng Minh Trứ
Nhà phố
123 m²
19 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
57 m²
19.2 Tỷ
337 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai