Bán nhà 376 376A Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
220 Tỷ
~ 143 Triệu/m²1540m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1540 m2 |
Nhà phố
222.2 m²(12.6 x 18)
220 Tỷ
990 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
2090 m²(45 x 47)
220 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
560 m²
200 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Trung Nghĩa
Nhà phố
448 m²(9.2 x 50)
210 Tỷ
469 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Tòa Nhà Văn Phòng
289 m²
200 Tỷ
692 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Canh
Nhà phố
288.6 m²
190 Tỷ
658 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Canh
Nhà phố
273 m²
180 Tỷ
659 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
1038 m²
240 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai