Bán nhà 19 19, Đường số 20 KDC Khang Điền Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
19,5 Tỷ
~ 81.3 Triệu/m²240m²
(12m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240 m2 |
NGÀY 11/12/2023 CHỦ XOẮN BÁN GIẢM CHÀO 1.5 TỶ GIÁ CHÀO MỚI 19.5 TỶ.
???GIÁ CŨ 27 TỶ GIÁ MỚI 21 TỶ BANK ĐỊNH GIÁ 24 TỶ ĐANG VAY 17 TỶ, SIÊU BIỆT THỰ KHU NAM LONG _ 3 TẦNG HOÀN CÔNG CHUẨN _ THÍCH HỢP MUA Ở GIÁ CHỈ 70 TRIỆU/M2.
+ DT: 240m2 (12x20) vuông chuẩn.
+ Thiết kế: 3 tầng 6 PN, 4 WC, sân để ô tô đủ công năng.
+ Đường trước nhà 10m có lề đường, di chuyển nhanh các tuyến chính.
+ Sổ đẹp, hoàn công chuẩn, công chứng trong ngày.
+ Chủ thiện chí nên chào giá rất sát thị trường.
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
145 m²(7 x 20)
20 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
136 m²(8 x 17)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
106 m²(5.3 x 20)
19,8 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
115 m²(3.8 x 30)
19,8 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
114.4 m²(5 x 23)
19 Tỷ
166 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
166 m²(4 x 33.8)
19,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai