Bán nhà 75 Phan Sào Nam Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4.05 x 8.85)
9,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
9,5 Tỷ
~ 167 Triệu/m²57m²
(4m x 14.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 |
? MẶT TIỀN KINH DOANH CỰC ĐẸP – ĐƯỜNG C2, NGAY TÂY THẠNH, TÂN PHÚ – VỊ TRÍ VÀNG ĐẮC ĐỊA ?
? Diện tích chuẩn đẹp: 4 x 14.8m.
? Hiện đang cho thuê kinh doanh tạp hoá – thu nhập ổn định mỗi tháng.
? Vị trí vàng: mặt tiền đường C2, sát bên Tây Thạnh – trung tâm kinh doanh sầm uất, dân cư đông đúc, xe cộ tấp nập ngày đêm.
⚡ Thích hợp mở cửa hàng, showroom, spa, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài sinh lời.
? Sổ hồng vuông đẹp, pháp lý chuẩn, mua bán sang tên nhanh.
- Chuyên viên Triều Phòng 68- Tướng quân Đường.
Nhà phố
38 m²(4.05 x 8.85)
9,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
69 m²(4.55 x 13.5)
9,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(4.3 x 18)
9,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
66 m²(5 x 13.5)
9,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
65 m²(4.3 x 15)
9,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
111 m²(3.5 x 32)
9,5 Tỷ
85.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
77 m²(6 x 14)
9,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
38 m²(4.4 x 9)
9,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai