Bán nhà 7 - 9 Đường số 17 (Thửa 724+729+607+628 Tờ 126 Thửa 303 Tờ 446 + 2282 + 1524 + 103 + 1032 + 782 + 83) Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3200 m²(35 x 95)
230 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
230 Tỷ
~ 86.4 Triệu/m²2662m²
(11m x 257m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 257m | |
| Mặt hậu | 11m | |
| Diện tích | 2662 m2 |
Bán nhà 286B Hoà Bình, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú
- Diện tích: 11x257m.
- Công nhận: 2.662,5m2.
- Kết cấu: Cấp 4.
Nhà phố
3200 m²(35 x 95)
230 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100.2 m²
230 Tỷ
2.3 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mạc Thị Bưởi
Nhà phố
424.4 m²
230 Tỷ
542 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
3075 m²
260 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
800 m²
230 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
1891 m²
210 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
548 m²
230 Tỷ
420 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Thị Sáu
Nhà phố
5181 m²
190 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai