Bán nhà hẻm 333/12/18 Lê Văn Sỹ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4 x 18)
12,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
11.9 Tỷ
~ 298 Triệu/m²40m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 281/62/4 Lê Văn Sỹ Phường 1 Tân Bình
XE TẢI ĐỖ CỬA- 5 TẦNG - LÊ VĂN SỸ - TÂN BÌNH.
+Diện tích: 40m2(3x15)
+ Nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, bê tông cốt thép, 3 phòng ngủ lớn, nhà có thang máy. + Hẻm xe tải đỗ cửa, đường trải nhựa, khu an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Chủ đang mở công ty sản xuất phần mềm. + Kế bên là các tuyến đường đường Đặng Văn Ngữ, Huỳnh Văn Bánh, bờ kè. Di chuyển đi sân bay, Phú Nhuận và các Quận trung tâm rất thuận tiện. + Pháp lý sạch, công chứng trong ngày.
Nhà phố
74 m²(4 x 18)
12,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
74 m²(4 x 18)
12,6 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
43 m²
12 Tỷ
279 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
58 m²
11.5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m²(3.1 x 19.5)
11,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61 m²(4.7 x 14)
12,3 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61 m²(4.7 x 14)
11,7 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
61 m²(4.7 x 13)
12,3 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai