Bán nhà hẻm 55/4B Trương Đình Hội Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
5,5 Tỷ
~ 204 Triệu/m²27m²
(10m x 3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 |
?? SIÊU PHẨM CĂN GÓC QUẬN 6 - NGANG KHỦNG 10M ??
Mô tả:
. Mặt tiền đường số ngang khủng 10m oto vào tận nhà, sân trước nhà rộng rãi đậu xe oto, xe máy thoải mái.
. Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, phòng khách, nhà bếp, 4pn 3wc, sân thượng kiểu rooftop, xây kiên cố BTCT, thiết kế hiện đại.
. Vị trí thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm, gần trường học, siêu thị Mega Market Bình Phú, Công Viên Phú Lâm,…
. Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng sẵn két công chứng nhanh gọn.
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(4.3 x 22)
5,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
62 m²(3.9 x 16)
5,5 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
80 m²(3.6 x 12)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
39.1 m²(3.9 x 10)
5,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
45 m²(4.3 x 11)
5,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
34 m²(3.4 x 8)
5,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
27 m²(10 x 3)
5,8 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 72
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai