NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 27/6 Đường số 2 Long Phước Quận 9

Bán nhà 27/6 Đường số 2 Long Phước Quận 9

Giá

2.9 Tỷ

~ 28.2 Triệu/m²
Diện tích:

103m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 14m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 103 m2
Số tầng 1
Số Phòng ngủ 2 phòng
Số WC 1 wc

KÝ VỚI CHỒNG CỦA NGƯỜI ĐỨNG TÊN TRÊN SỔ
HẺM XE HƠI ĐẬU CỬA - CẠNH BÊN VINHOMES Q9

27/6 Đường số 2 Long Phước Quận 9

- Vị trí ngay Cầu Long Đại, qua cầu là Vinhomes Grand Park, khu Villa Masterise.
- Nhà C4 vuông vức vẫn sử dụng được tốt. Sổ cất nhà.
- Hẻm xe hơi đậu trước cửa.

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Hoan Thảo Điền Gate

090.894.7618

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip