Bán nhà 65/68/13/10 đường số 5 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
46.8 m²
3.1 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
3.35 Tỷ
~ 51.5 Triệu/m²65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
27/16 đường số 6 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả: Bán nhà 1 trệt 1 gác hẻm đường số 6, Linh Xuân , Thủ Đức. Gần chợ Xuân Hiệp
- Hẻm xe máy 1.5m thông. Cách mặt tiền đường số 6 chỉ 10m, cách quốc lộ 1k chỉ 20m
- Khu dân cư hiện hữu
- Dt 65m2 (3.31x19.6m) 4PN 1wc,
Nhà phố
46.8 m²
3.1 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
110 m²
3.05 Tỷ
27.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
52 m²
3.45 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
55.2 m²
3.5 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
53.7 m²
3.35 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
62 m²
3.6 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
60.5 m²
3.65 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
81 m²
3.5 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai