Bán nhà hẻm 55/107/29e Thành Mỹ, Tân Hòa
Nhà phố
58 m²(3.2 x 17)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
6.2 Tỷ
~ 207 Triệu/m²30m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 26A Tân Phước Phường 8 Quận Tân Bình
+Diện tích: 30m2(3.4x9)
⭐️ MẶT TIỀN CHỢ VẢI TÂN BÌNH - DÒNG TIỀN CÓ SẴN - 4 TẦNG- CHỦ NHỈNH 6 TỶ. ?
? Vị trí: Mặt tiền đường khu chợ vải Tân Bình. 50m là ra mặt tiền Lý Thường Kiệt.,
? 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 2 toilet.,
? Tầng trệt đang cho thuê 13tr/tháng. ,
? Sổ hồng chính chủ 20 năm chưa qua đầu tư, sổ nở hậu tài lộc.,
? Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Cây xăng, trường học, bệnh viện.,
? Khu vực chợ vải Tân Bình giá trị đặc biệt so với những khu vực khác
Nhà phố
58 m²(3.2 x 17)
6,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Phước
Nhà phố
41 m²(3.8 x 11)
6,2 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
6,8 Tỷ
227 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Phước
Nhà phố
40.3 m²(4 x 11)
6,2 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
52 m²(4.2 x 12)
6,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
39.5 m²
6.2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
39.5 m²
6.2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai