Bán nhà hẻm 150/18 Nguyễn Duy Cung Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(5.2 x 10)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Nguyễn Duy Cung
5.9 Tỷ
~ 86.8 Triệu/m²68m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
CẶP SONG SINH KIỀU NỮ ( 86 -88 ) - ĐẸP TỪ NGOÀI VÔ TRONG HẺM NHỰA LỚN NHẤT TRONG CÁC LOẠI HẺM – VỊ TRÍ KHÔNG THỂ ĐẸP HƠN – NHÀ ĐÚC BTCT 256/88 Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp
Mô tả: + Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2 WC, bếp, phòng khách, sân phơi trồng cây cảnh, sân để xe… + Kế bên có công viên khu vui chơi trẻ em, có chỗ đậu xe hơi bên ngoài. + Hẻm nhựa xe tải tranh thông ra các ngả Phan Huy Ích, Nguyễn Duy Cung, Phạm Văn Bạch… + Khu vực được xây nhiều tấm, khu dân cư an ninh, sạch sẽ, sầm uất thích hợp kinh doanh buôn bán mở Công Ty…. + Nhà đúc BTCT mới đẹp tặng lại toàn bộ nội thất, chủ nhà vui tính tôn trọng Môi Giới. + Sổ vuông vức nhà không 1 lỗi phong thủy hoàn công đủ. + 2 căn nhà 256/86 và 256/88 Phan Huy Ích kế nhau chủ 2 nhà là mẹ con nhà anh chị em có thể cho khách xem cùng lúc 2 căn.
Nhà phố
51 m²(5.2 x 10)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Nguyễn Duy Cung
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
69 m²(4.4 x 15.7)
5,9 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Huỳnh Văn Nghệ
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
5,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
76 m²(4 x 17.5)
5,9 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
41 m²(4.5 x 9)
5,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
85 m²
5.8 Tỷ
68.2 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
51 m²
5.4 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai