Bán nhà hẻm 947/65 Lạc Long Quân, Bảy Hiền
Nhà phố
73 m²(4.3 x 17)
7 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
7 Tỷ
~ 134 Triệu/m²52.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.4 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 24 Sơn Hưng Phường 12 Quận Tân Bình
?MẶT TIỀN - 3 TẦNG - KHU VIP - SỔ VUÔNG - HOÀN CÔNG ĐỦ?
+Diện tích: 52.4/60m2(4.4x14)
- mặt tiền, khu vip, nhà đẹp,
- 1 trệt, lửng, lầu, 3PN 3 wc BTCT,
- Nhà mới vào ở ngay, ngang hơn 4m,
- Tiện ích xung quanh đẳng cấp không thiếu gì,
- Giá quá tốt ở khu vực, khách thiện chí chủ sẽ bớt thêm lộc.,
Nhà phố
73 m²(4.3 x 17)
7 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
79 m²(5.6 x 14)
7 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11.2)
7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
7 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
45 m²(3.6 x 12)
6 Tỷ 960 Triệu
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Nhà phố
21 m²
7 Tỷ
333 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
73 m²
7 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai