Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 283/107-109 Cách mạng tháng 8, Quận 10
Nhà phố
127.5 m²(16 x 9)
71 Tỷ
557 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
75 Tỷ
~ 567 Triệu/m²132.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132.2 m2 |
Bán nhà 232/10+12 Cao Thắng Phường 12 Quận 10
(mặt tiền đường và có hẻm sau 5m)
- Diện tích: 6 x 22m
- Công nhận: 132.2m2
- Kết cấu: Hầm, 8 tầng, thang máy, PCCC đầy đủ
- HĐ thuê: 160tr/tháng (mới ký 5 năm)
- Giá bán: 75 tỷ TL
Nhà phố
127.5 m²(16 x 9)
71 Tỷ
557 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
223 m²(8 x 28)
74 Tỷ
332 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
340 m²(43 x 22)
80 Tỷ
235 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hồ Bá Kiện
Nhà phố
160 m²(8 x 25)
75 Tỷ
469 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
122 m²(21 x 15)
70 Tỷ
574 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Nhà phố
204.8 m²(8 x 26)
79 Tỷ
386 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trường Sơn
Nhà phố
214 m²
74 Tỷ
346 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
132 m²
75 Tỷ
568 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai