Bán nhà Mặt tiền 34 Đường 61, Phường An Khánh
Nhà phố
242.3 m²(5.8 x 32)
47 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
48 Tỷ
~ 316 Triệu/m²152m²
(8m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 152 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số tầng hầm | 1 |
Bán nhà 23 Đường số 5, An Phú An Khánh, TP. HCM
Diện tích: 152m² (8m x 19m)
Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng – full thang máy, nội thất nhập khẩu cao cấp
Ưu điểm: Đối diện công viên, view trực diện Landmark 81 đẳng cấp; khu dân cư thượng lưu, an ninh – tiện ích chuẩn cao cấp; nhà đang có HĐ thuê 80 triệu/tháng
Pháp lý: Rõ ràng, sổ chuẩn, giao dịch ngay
Giá bán: 48 tỷ
Nhà phố
242.3 m²(5.8 x 32)
47 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
192.6 m²(10 x 20)
48 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 43
Nhà phố
186.5 m²
48,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
47 Tỷ
309 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Nhà phố
125 m²
48 Tỷ
384 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Hiệu
Nhà phố
363.8 m²
47 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
191 m²
48 Tỷ
251 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
224 m²
48 Tỷ
214 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai