Bán nhà 7 Đường 14 phường Long Thạnh Mỹ, Tp Thủ Đức( Q9)
Nhà phố
90.9 m²
4.4 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
4.4 Tỷ
~ 42.3 Triệu/m²104m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 | |
| Số tầng | 1 |
22/19 Gò Cát Phú Hữu Quận 9
♻️♻️♻️
Mô tả:
+ Nhà C4 Vẫn còn ở tốt, tổng 2pn 2wc 1 gác, xây mới tuyệt đẹp
+ 4.1x24 nở hậu 5m vuông đẹp.
+ Hẻm xe tải thông.
+ Chủ xác định bán đất tặng nhà C4
+ Khu dân trí cao, gần công viên Phường Phú Hữu, trường mầm non Tuổi Thơ.
+ Pháp lý chuẩn, không quy hoạch lộ giới.
+ Sổ nằm nhà tiện công chứng mua bán.
Nhà phố
90.9 m²
4.4 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
51.9 m²
4.6 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
59 m²
4.4 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Nhà phố
160 m²
4.4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
64.8 m²
4.4 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
54 m²
4.8 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
51 m²
4.5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
53 m²
4.6 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai