Bán nhà hẻm 220/54 Âu Cơ, Tân Hòa
Nhà phố
116 m²(6.2 x 19)
15,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
16 Tỷ
~ 186 Triệu/m²86.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86.1 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 216 Bắc Hải Phường 6 Quận Tân Bình
☎️ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG BẮC HẢI - KHU BẮC HẢI - NGAY CÔNG VIÊN LÊ THỊ RIÊNG - 86.1M2- CHỈ 16 TỶ ☎️,
+ Mô tả: khu Vip Trung Tâm Tân Bình, giáp quận 10, Quận 3.,
+ Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay trong ngày.,
Nhà phố
116 m²(6.2 x 19)
15,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
121 m²
16 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
81.1 m²(5.2 x 15.6)
16 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
79 m²(5.3 x 15)
15,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
110 m²(3.8 x 30)
16 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
81.1 m²
16 Tỷ
197 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
121 m²
16 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Trần Văn Hoàng
Nhà phố
121 m²
16 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai