Bán nhà 25 Nguyễn Văn Hưởng Phường An Khánh Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(9 x 11)
55 Tỷ
598 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
56 Tỷ
~ 271 Triệu/m²206.6m²
(7.29m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.29m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 206.6 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 21 đường số 54 Phường An Khánh ( Thảo Điền) (đối lưng đường Nguyễn Văn Hưởng)
- Diện tích: 7,29 x 30m
- Công nhận: 206,6m
- Kết cấu: Nhà cấp 4 tiện xây mới
- Hợp đồng thuê: Rao thuê 70tr/tháng, 3 năm phí 1 tháng.
Nhà phố
92 m²(9 x 11)
55 Tỷ
598 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
294.1 m²(10.3 x 29)
57,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
191.4 m²(9 x 20.64)
55 Tỷ
287 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
214.3 m²(10.07 x 21.14)
55 Tỷ
257 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
175 m²
56 Tỷ
320 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Nhà phố
286 m²
57 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
210 m²
56 Tỷ
267 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 49B
Nhà phố
668 m²
55 Tỷ
82.3 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai