Bán nhà hẻm 202/61A Phạm Văn Hai Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14.2)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
6.5 Tỷ
~ 197 Triệu/m²33m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 33 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 21/46 Tự Lập Phường 4 Quận Tân Bình
?HẺM XE HƠI- NGÃ TƯ BẢY HIỀN- 4 TẦNG- 6.5 TỶ?
+Diện tích: 33m2(3.6x9)
- KC: trệt 2 lầu sân thượng, nhà 4 phòng ngủ, 2 toilet, sân để xe, ban công thoáng mát.,
- Sổ chủ giữ ở nhà.,
- Vị trí trung tâm, trường học các cấp, ngã tư Bảy Hiền, trường chuyên Nguyễn Thượng Hiền, bệnh viện Thống Nhất.,
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.,
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14.2)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
61 m²(4.3 x 14)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11.5)
6,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
51 m²(3.1 x 15.5)
6,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
42.7 m²
6.5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
42 m²
6.5 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Đình Khơi
Nhà phố
51.7 m²
6.5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai