Bán nhà mặt tiền 68 Út Tịch, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
8,9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
8.8 Tỷ
~ 111 Triệu/m²79m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79 m2 |
Bán nhà 21/38 Tự Lập Phường 4 Quận Tân Bình
NHÀ 2 MẶT TIỀN - HẺM XE HƠI ĐẬU CỬA - NHÀ 2 TẦNG CÓ 6P CHO THUÊ THU NHẬP GẦN 40TR/THÁNG - KHU AN NINH GẦN SÂN BAY - 79M2 CHỈ NHỈNH 8TỶ
- Diện tích: 4.3 dài 13m nở hậu 7.4m công nhận 79m2.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng, đang sẵn 06 phòng cho thuê full, dòng tiền đều hàng tháng Gần 40tr/tháng.
- Hẻm thoáng, sạch sẽ, thông tứ tung, khu an ninh dân trí cao,
- Pháp lý: Hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Nhà phố
26 m²(7 x 4)
8,9 Tỷ
342 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
62 m²(4 x 13)
8,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
53 m²(3 x 17.5)
8,9 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
52.1 m²(4.2 x 12.6)
8,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
29 m²
8.7 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
52.2 m²
8.8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
39 m²(3.3 x 11.6)
8,8 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai