Bán nhà mặt tiền 192 Nghĩa Phát, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
106.4 m²(4.7 x 21)
17 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
17 Tỷ
~ 148 Triệu/m²115m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 21/10 Tự Lập Phường 4 Quận Tân Bình
? HẺM XE HƠI P4 TÂN BÌNH- 6x17- 4 TẦNG- GẦN BV THỐNG NHẤT- 17 TỶ? ,
⚡️KC: nhà chia làm 2 căn, 1 căn chủ ở, 1 căn đang cho thuê 9tr/ tháng. ,
Nhà gồm trệt lửng lầu sân thượng. Tổng 6 phòng ngủ. Có sân rộng trồng cây trước nhà.,
⚡️Hẻm thoáng, sạch sẽ, hẻm thông khắp ngã, Lê Bình, Cách Mạng Tháng Tám, Hiệp Nhất, vị trí vừa ở vừa kinh doanh, xây biệt thự.,
⚡️ Tiện ích đầy đủ, gần bệnh viện Thống Nhất, trưởng chuyên Nguyễn Thượng Hiền, gần chùa, nhà thờ, ngã tư Bảy Hiền, quán xá nhộn nhịp, hệ thống ngân hàng, toà nhà văn phòng, đi đâu cũng tiện.,
⚡️Sổ hồng riêng,công chứng ngay.,
Nhà phố
106.4 m²(4.7 x 21)
17 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
76 m²(3.3 x 24)
16,9 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
114 m²(4.1 x 28)
16 Tỷ 990 Triệu
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
85 m²(4 x 22)
17 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15)
16 Tỷ 950 Triệu
292 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
114 m²
16.99 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
34 m²
17 Tỷ
500 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
106.4 m²
17 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai