Bán nhà hẻm 9/36-38 - 40 Võ Trường Toản Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
260 m²(8 x 30)
32 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Võ Trường Toản
33 Tỷ
~ 215 Triệu/m²153.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 153.6 m2 |
Nhà phố
260 m²(8 x 30)
32 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
183 m²(4.1 x 15)
33 Tỷ
180 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
172 m²(8.3 x 20.7)
33 Tỷ
192 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
216 m²(9.6 x 22.5)
33 Tỷ
153 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
164 m²(5.69 x 28)
33 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
200 m²
33.2 Tỷ
166 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
125.7 m²
33 Tỷ
263 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Cửu Vân
Nhà phố
125 m²
30 Tỷ
240 Triệu/m²P.Gia Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai