Bán nhà Mặt tiền 24 Đường 37 Phường An Khánh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
27 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 37
27 Tỷ
~ 225 Triệu/m²120m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 4 |
2 Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh
- Diện tích: 6 X 20 CN 120m2
- Kết cấu: trệt 3 lầu
- Hướng: Đông bắc
- HĐT: 47tr/th
- Giá bán: 27 tỷ TL
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
27 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
27 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
27 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
75 m²(4 x 18)
27 Tỷ
360 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
164.2 m²
27 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
58 m²
27 Tỷ
466 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
136 m²
27 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
230 m²
27 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai