Bán nhà hẻm 37/4/2a Đường số 12 Phường An Khánh
Nhà phố
59 m²(6.5 x 9)
12 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
12 Tỷ
~ 122 Triệu/m²98.03m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98.03 m2 |
Bán nhà 2 Đường 59, Phường Thảo Điền, Quận 2
Nhà kết cấu biệt thự trệt 2 lầu.
Hiện đang cho thuê 30tr/tháng.
Kích thước: 8,2x12m.
Nhà phố
59 m²(6.5 x 9)
12 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
63 m²(5.6 x 12)
12 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
49.8 m²
12 Tỷ
241 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
45 m²
12 Tỷ
267 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
55.2 m²
12 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
68 m²
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 46
Nhà phố
120 m²
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
88 m²
11 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 59
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai