Bán nhà hẻm 2/87 (SC: 46 hẻm) Phan Thúc Duyện Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
133 m²(5 x 27)
36 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
38 Tỷ
~ 297 Triệu/m²128m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Bán nhà 2/71 Phan Thúc Duyện Phường 4 Quận Tân Bình KHU SÂN BAY - SÁT CÔNG VIÊN NHÀ 5 TẦNG - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - SHR 128M - NGANG 128/150m2 (5x 30m) TDT SÀN 330m GỒM 9PN, 6WC, PHÒNG THỜ, SÂN THƯƠNG - ĐƯỜNG 8m CHỈ 50m RA CÔNG VIÊN HVT - Chủ đag cho thuê 50tr/ Tháng - Sổ đẹp, Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ. Sổ ở nhà. Công chứng ngay.
Nhà phố
133 m²(5 x 27)
36 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
195 m²(5.3 x 21)
39 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Mai
Nhà phố
294 m²(8.7 x 36)
36,9 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
87.6 m²(6.2 x 15)
37,9 Tỷ
433 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
38 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
80 m²(5.3 x 18)
38 Tỷ
475 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Bình
Nhà phố
87.6 m²
38.5 Tỷ
439 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
128 m²(6.8 x 15)
38 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai