Bán nhà số 12/19 21, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
117 m²(7 x 14)
5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
5 Tỷ
~ 57.5 Triệu/m²87m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
✍️✍️✍️✍️✍️✍️,
- HXH 8M SẠCH SẼ Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ
- SỔ VUÔNG ĐẸP NGANG HƠN 4M HIẾM
- NHÀ CÓ SÂN TRƯỚC NHÀ ĐỂ Ô TÔ
2/7 Đường số 13, phường Long Bình, quận 9
??????
**Vị trí trồng bông: đi xa lộ Hà Nội tới BX Miền Đông mới vào đường số 13 vài m hẻm số 2 bên tay phải vào 20m là thấy nhà bán
Mô tả:
- Nhà cấp 4 còn mới đẹp, một gác nhỏ hoàn công đầy đủ
- Kết cấu 3PN, 2WC, phòng khách và khu bếp sạch sẽ thoáng mát
Nhà phố
117 m²(7 x 14)
5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
71 m²
5 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
73.6 m²
5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
54.6 m²
5 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
60 m²
5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
43 m²
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
100 m²
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
70 m²
5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai