Bán nhà Mặt tiền 374 Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái
Nhà phố
99 m²(4.5 x 22)
17,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
17.5 Tỷ
~ 102 Triệu/m²171.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 171.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
191/8 Lê Văn Việt Hiệp Phú Quận 9
- Nhà hẻm rộng, vị trí trung tâm. Tiện ích sát Vincom quận 9, gần thuế quận 9. Dịch vụ không thiếu thứ gì
- Nhà kết cấu 2 tầng, sân trước rộng. Có 4 phòng ngủ. 1 phòng khách, 1 bếp 3 nhà vệ sinh. Hướng Tây Bắc
- Nhà của nhà Thơ Thiên Hà. Hàng xóm toàn người thành đạt, có tiếng tại Việt Nam
- Đất hình chữ L. Ngày trước vuông vức, nhưng chủ bán một phần cho người quen. Có thể cải tạo ở ngay. Hoặc mua đầu tư xây căn hộ dịch vụ, văn phòng cho thuê, xây biệt thự đều rất đẹp, tiềm năng lớn
- Khu vực cao ráo, không ngập. An ninh tốt, dân trí cao. Chủ còn thương lượng sâu. Mua nhà có tặng chú mèo lai rất đẹp
Nhà phố
99 m²(4.5 x 22)
17,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
207.8 m²(12 x 22)
17,5 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
149 m²
17.5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
70 m²
16.5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
123 m²
17.5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tú Xương
Nhà phố
216.8 m²
17.5 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Nhà phố
270 m²
17.5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
75 m²
19 Tỷ
253 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai