Bán nhà hẻm 40/42/4B Nguyễn Khoái Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(2.5 x 9)
4 Tỷ 150 Triệu
173 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
4 Tỷ 70 Triệu
~ 131 Triệu/m²31m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
183B/20A Tôn Thất Thuyết phường 4 quận 4
Mô tả:
- ‼️VỊ TRÍ CỰC HÓT - HẺM BỰ 5m ( xe 7 chỗ tới cửa).
-Nhà bán Quận 4 KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG GIẢI TỎA CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG 40m
- Hẻm trươc nhà (5m) ngay sát chợ thích hợp kinh doanh mua bán mọi nghành nghề
DT: Ngang 3.46 m dài 8m ( sổ Hồng 31m2). Gồm :01 trệt .01 lửng ,01 lầu. ( hoàn công đủ)
Tương lai phóng đường thành căn góc 02 mặt tiền đường rộng 20m)
Hương : Tây-Nam
Nhà phố
24 m²(2.5 x 9)
4 Tỷ 150 Triệu
173 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
57 m²(3.3 x 17)
4 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 1
Nhà phố
22.6 m²
3 Tỷ 999 Triệu
177 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
đường số 11
Nhà phố
41 m²(10 x 5)
4,1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
40 m²(3.2 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
98.8 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
70 m²(6 x 12)
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
41 m²(3.2 x 13)
4 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
4,3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai