Bán nhà hẻm 111/17/6 Phạm Văn Chiêu, phường An Hội Tây
Nhà phố
72.5 m²(4 x 18)
65 Tỷ
897 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
61 Tỷ
~ 187 Triệu/m²326m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 326 m2 |
Nhà phố
72.5 m²(4 x 18)
65 Tỷ
897 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
361 m²(9.5 x 38)
65 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
952 m²(9 x 27)
49 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
952 m²(9 x 27)
49 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
325.8 m²(8 x 40)
49 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
350 m²
59 Tỷ
169 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
416 m²
72 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 14
Nhà phố
226 m²
59.85 Tỷ
265 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai