Bán nhà hẻm 948/14a Lò Gốm, phường Bình Tiên
Nhà phố
290.4 m²(9.1 x 31)
19 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
20 Tỷ
~ 308 Triệu/m²65m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 |
Bán nhà 179 Bình Tiên, Phường 8, Quận 6
Bán nhà mặt tiền chính chủ, gần trường, chợ, dân cư đông đúc, thuận lợi kinh doanh buôn bán, nhà trống còn mới giao ngay
Nhà phố
290.4 m²(9.1 x 31)
19 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
89.5 m²(4 x 22.5)
20 Tỷ
223 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bình Tây
Nhà phố
158.3 m²
20 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
19 Tỷ
322 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Cao Văn Lầu
Nhà phố
80 m²(3.7 x 19)
20,9 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Bãi Sậy
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
21 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lê Trực
Nhà phố
71 m²(4.9 x 14.5)
21,5 Tỷ
303 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Cao Văn Lầu
Nhà phố
105 m²(4.5 x 25)
20 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai