Bán nhà số 54 Số 1, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
160.7 m²(5.6 x 29)
26 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
26 Tỷ
~ 222 Triệu/m²117.1m²
(4.63m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.63m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | 9.21m | |
| Diện tích | 117.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 5.05m | |
| Cách đường chính | 50m | |
| Số lần rẻ | 1 lần |
Bán nhà 17/6 Đường 59, Phường An Khánh ( Thảo Điền)
- Diện tích đất: 117m² (4,63m x 12m, nở hậu 9m)
- Kết cấu: 3 tầng
- Công năng: 5 phòng ngủ, phòng khách, sân thượng rộng thoáng
Nhà phố
160.7 m²(5.6 x 29)
26 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(5.4 x 24)
26 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
117.1 m²(4.7 x 16)
26 Tỷ
222 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 59
Nhà phố
199 m²(12.5 x 21)
26 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
95.5 m²(7 x 14)
26 Tỷ
272 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
129 m²(5.4 x 24)
26 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
129 m²(5.4 x 24)
26 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
160.7 m²
26 Tỷ
162 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai