Bán nhà hẻm 198/5i1 Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
21.8 m²(2.3 x 9.5)
2 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
2 Tỷ
~ 132 Triệu/m²15.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 15.2 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NHÀ NHỎ TIỀN - MỚI - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG,
171/61A Tôn Đản Phường 14 Quận 4
+ Nhà mới xây xong, thiết kế đẹp, xem là thích.
+ Nhà 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, có ban công, sân thượng, bếp.
+ Hẻm trước nhà sạch thoáng, để nhiều xe máy được.
+ Chủ thiện chí, hợp tác, sổ sẳn nhà.,
Nhà phố
21.8 m²(2.3 x 9.5)
2 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
26.3 m²(5 x 6)
2 Tỷ
76 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
19.8 m²(4 x 5)
2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
13.2 m²(4.2 x 3.5)
1 Tỷ 980 Triệu
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
14.2 m²(3 x 5.2)
1 Tỷ 950 Triệu
137 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
22.3 m²(2.5 x 5.3)
1 Tỷ 950 Triệu
87.4 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
18 m²(3.9 x 4.5)
2,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
18 m²(4.5 x 3.8)
2,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai