Bán nhà hẻm 247/6 Hoàng Hoa Thám Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(4.1 x 19)
15,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
15.8 Tỷ
~ 255 Triệu/m²62m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 |
Bán nhà 171 Đồng Đen Phường 11 Quận Tân Binh
Nhà phố
82 m²(4.1 x 19)
15,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
77 m²(4.2 x 18)
15,9 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
62 m²(4.3 x 15)
15,8 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
84 m²(4.9 x 17)
15,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Thân Nhân Trung
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14)
15,8 Tỷ
263 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
85.2 m²(5 x 16)
15,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
80 m²(5.3 x 15)
15,8 Tỷ
198 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
77 m²
15.9 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai