Bán nhà hẻm 229/30/15 Bùi Thị Xuân Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4.45 x 14.6)
7,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
7.9 Tỷ
~ 98.8 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 17 Sơn Cang Phường 12 Quận Tân Bình
? MẶT TIỀN SƠN CANG- 80m2- 2 TẦNG- 7.9 TỶ? ,
⚡️KC: 1 trệt lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp.,
⚡️ Tiện ích đầy đủ, đi đâu cũng tiện, hàng quán không thiếu thứ gì, gần mặt tiền Trường Chinh, gần ngã tư Bảy Hiền, chợ Bà Hoa, Lý Thường Kiệt, trường học các cấp.,
⚡️ Xe hơi vô nhà thông thoáng, khu vực an nịn, dân trí, có camera, chủ vừa ở vừa mở cty văn phòng.,
⚡️Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, chủ đang vay Sacombank.,
Nhà phố
57 m²(4.45 x 14.6)
7,9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
90 m²(4.4 x 23)
7,9 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
44 m²(4.9 x 8.6)
7,9 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
60 m²(4 x 18)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
70 m²(4.6 x 15)
7,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Lê Lai
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11)
7,9 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
70 m²(4.6 x 15.5)
7,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
72 m²
7.9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai